KẾT NỐI HS CẦM BÁ THƯỚC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
GIỚI THIỆU
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 57 người, vào ngày Wed Nov 03, 2010 8:40 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 352 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: huynhlamngan113

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1043 in 657 subjects
TRƯỜNG THPT CẦM BÁ THƯỚC

HIV có thật đáng sợ như bạn nghĩ?

Go down 
Tác giảThông điệp
embe12
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Job/hobbies : nhân viên xi măng
Humor : hài hước

HIV có thật đáng sợ như bạn nghĩ? Empty
Bài gửiTiêu đề: HIV có thật đáng sợ như bạn nghĩ?   HIV có thật đáng sợ như bạn nghĩ? Icon_minitimeTue Oct 19, 2010 9:45 pm

Bạn đang vô cùng bối rối về những chuyện trên trời rơi xuống.
Bạn chưa khi nào nghĩ rằng có chuyện như vậy xảy ra với mình: chồng (vợ) ngoại tình, thay đổi quá nhiều, mâu thuẫn chỉ vì những chuyện không đâu.
Người yêu hờ hững, thiếu quan tâm và không thường xuyên liên lạc, lẩn tránh.....
Bạn thấy mình cô đơn và cần người tâm sự
Bạn đang thấy mình thiếu những kỹ năng cho cuộc sống: khả năng ra quyết đình, giao tiếp, thiếu tự tin khi đứng trước đám đông
Con cái đột nhiên học kém, bướng bỉnh, nghiện game,....
Bỗng nhiêm bạn nghĩ đến HIV vì một lần bất cẩn với bạn tình và bạn muốn biết dấu hiệu nhận biết, các phương pháp điều trị.
Các biện pháp tránh thai và dấu hiệunhận biết có thai.
Nghẹ thuật quan hệ tình duc, thủ dâm và những câu hỏi liên quan đến sức khoẻ tình dục...
Tất cả đều được các chuyên gia tâm lý chia sẻ cùng bạn tại số máy 1900571527. Hãy gọi ngay hôm nay để bạn thấy mình tự tin hơn, vững vàng hơn trong cuộc sống
Xem chi tiết tại web: www.tuvanlienthu.vn
http://www.Tuvanlienthu.vn

HIV có thật đáng sợ như bạn nghĩ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cho em hỏi !! Gấp lắm rồi cả lang ơi xXx___xXx